Switch PoE 24 cổng DAHUA DH-PFS4226-24GT-230
Khuyến mãi
  • – Switch PoE 24 port (hỗ trợ 2 cổng quang) All-Gigabit Layer 2+ managed.
  • – Đường truyền hiệu dụng cho cổng PoE: <=100 m cáp cat5 hay cat6 (10/100Mbps). - Tổng công suất PoE tối đa 230W cho tất cả các cổng PoE
  • - Hỗ trợ 2 cổng Hi-PoE 90W (1-2) cho camera Speeddome (màu đỏ), cổng 3-16: 30W - Hỗ trợ chuẩn PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3bt, Hi-PoE
  • - Chống sét: 6kV