Switch PoE Cloud 10 port DAHUA DH-CS4010-8ET-60
Khuyến mãi
  • Giảm 3% tổng hóa đơn khi mua từ 2 sản phẩm
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
  • Miễn phí hỗ trợ từ xa 24/7
  • Miễn phí giao hàng toàn quốc
  • Các ưu đãi, khuyến mại không áp dụng đồng thời
  • Giá đã bao gồm VAT
Thông tin sản phẩm
– Quản lý từ xa qua Cloud (Dolynk Care), giảm chi phí và nhân công bảo trì.
– Thêm thiết bị dễ dàng bằng mã QR, Quản lý bằng app và web.
– Hỗ trợ Intelligent PoE, PoE Watchdog, giao thức LLDP, VLAN, LOOP Detection…
– Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤60W
– Hỗ trợ 1 cổng Hi-PoE công suất cao BT 60W dành cho camera speedome
1.730.000 ₫ 860.000 ₫
Thêm vào giỏ
Khuyến mại