Switch PoE 4 cổng DAHUA DH-S3006-4ET-36
Khuyến mãi
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
  • Miễn phí hỗ trợ từ xa 24/7
  • Miễn phí giao hàng toàn quốc
  • Các ưu đãi, khuyến mại không áp dụng đồng thời
  • Giá đã bao gồm VAT
Thông tin sản phẩm
– Switch 4 cổng PoE tốc độ 10/100 Mbps, cấp nguồn lên đến 30W mỗi cổng.
– 2 cổng uplink mạng tốc độ 100 Mbps.
– Tổng công suất PoE toàn thiết bị 36W.
– Hỗ trợ chuẩn PoE IEEE802.3af và IEEE802.3at.
– Mở rộng đường truyền PoE lên đến 250m với cáp Cat6.
– Chống sét 6KV, hoạt động ổn định trong nhiệt độ -10°C đến 55°C.