Switch PoE Cloud DAHUA DH-CS4218-16ET-190
Khuyến mãi
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
  • Miễn phí hỗ trợ từ xa 24/7
  • Miễn phí giao hàng toàn quốc
  • Các ưu đãi, khuyến mại không áp dụng đồng thời
  • Giá đã bao gồm VAT
Thông tin sản phẩm
– Switch 18 cổng, 16 cổng PoE 10/100 Mbps, 2 cổng uplink Gigabit.
– Tổng công suất PoE 190W, 2 cổng đầu hỗ trợ Hi-PoE 90W.
– Chuẩn PoE IEEE802.3af/at/bt và Hi-PoE.
– Quản lý từ xa qua nền tảng Cloud Dolynk Care.
– Tự động khởi động lại thiết bị khi lỗi (PoE Watchdog).
– Truyền tín hiệu PoE xa tới 250m, chống sét 4kV.