Switch PoE DAHUA DH-S4220-16GT-240
Khuyến mãi
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
  • Miễn phí hỗ trợ từ xa 24/7
  • Miễn phí giao hàng toàn quốc
  • Các ưu đãi, khuyến mại không áp dụng đồng thời
  • Giá đã bao gồm VAT
Thông tin sản phẩm
– 16 cổng PoE Gigabit, tổng công suất 240W.
– 2 cổng Hi-PoE 90W cho thiết bị công suất lớn.
– Mở rộng PoE truyền tải nguồn/tín hiệu xa đến 250m.
– Hỗ trợ chuẩn PoE phổ biến IEEE802.3af/at/bt.
– Quản lý nâng cao: PoE Watchdog, VLAN, QoS, Link Aggregation.
– Chống sét 4kV, hoạt động bền trong nhiệt độ -10°C đến 55°C.